A Kamani na Elector Price, mai samuwa daga http://hs.lscnet.net, ɗaya daga cikin manyan abubuwan da muka sa a gaba shine sirrin baƙi. Wannan takaddar Dokar Sirri tana ƙunshe da nau'ikan bayanai waɗanda Kamani na Elector Price suka tattara kuma aka yi rikodin su da yadda muke amfani da shi
Idan kuna da ƙarin tambayoyi ko buƙatar ƙarin bayani game da Dokar Sirrinmu, kada ku yi shakka a tuntube mu
Wannan Dokar Sirrin ta shafi ayyukanmu na kan layi kawai kuma yana aiki don baƙi zuwa gidan yanar gizon mu dangane da bayanan da suka raba da/ko tattara a cikin Kamani na Elector Price. Ba a zartar da wannan manufar ga duk wani bayani da aka tattara a layi ko ta tashoshi ban da wannan gidan yanar gizon. An ƙirƙiri Manufar Sirrinmu tare da taimakon
Ta amfani da gidan yanar gizon mu, daga nan kun yarda da Dokar Sirrinmu kuma kun yarda da sharuɗɗan sa.
Bayanin keɓaɓɓen da aka nemi ku bayar, da dalilan da yasa aka nemi ku bayar, za a fayyace muku a daidai lokacin da muka nemi ku bayar da bayanan ku.
Idan kun tuntuɓe mu kai tsaye, ƙila mu sami ƙarin bayani game da ku kamar sunanka, adireshin imel, lambar waya, abin da ke cikin saƙon da/ko haɗe-haɗe da za ku iya aiko mana, da duk wani bayanin da za ku zaɓa don samarwa
Lokacin da kuka yi rijista don Asusun, ƙila mu nemi bayanin lambar ku, gami da abubuwa kamar suna, sunan kamfani, adireshi, adireshin imel, da lambar tarho
Muna amfani da bayanan da muka tattara ta hanyoyi daban-daban, gami da:
Kamani na Elector Price yana bin daidaitattun hanyoyin amfani da fayilolin log. Waɗannan fayilolin suna shiga baƙi lokacin da suka ziyarci gidajen yanar gizo. Duk kamfanonin karɓar bakuncin suna yin wannan kuma wani ɓangare na nazarin ayyukan sabis. Bayanan da aka tattara ta fayilolin log sun haɗa da adiresoshin intanet (IP), nau'in mai bincike, Mai ba da Sabis na Intanit (ISP), tambarin kwanan wata da lokaci, shafukan nuni/fita, da yuwuwar adadin dannawa. Waɗannan ba su da alaƙa da duk wani bayani da ake iya ganewa da kansa. Manufar bayanin shine don nazarin abubuwan da ke faruwa, gudanar da rukunin yanar gizon, bin diddigin motsi na masu amfani akan gidan yanar gizon, da tattara bayanan alƙaluma .
Kamar kowane gidan yanar gizo, Kamani na Elector Price yana amfani da 'kukis'. Ana amfani da waɗannan kukis don adana bayanai gami da zaɓin baƙi, da shafuka akan gidan yanar gizon da baƙo ya isa ko ya ziyarta. Ana amfani da bayanan don haɓaka ƙwarewar masu amfani ta hanyar keɓance abun cikin shafin yanar gizon mu dangane da nau'in mai binciken maziyarta da/ko wasu bayanai .
Don ƙarin cikakkun bayanai kan kukis, da fatan za a karanta
Google yana ɗaya daga cikin dillalan ɓangare na uku akan rukunin yanar gizon mu. Hakanan yana amfani da kukis, da aka sani da kukis DART, don ba da talla ga baƙi na rukunin yanar gizon mu bisa ziyartar su www.website.com da sauran rukunin yanar gizo. Koyaya, baƙi na iya zaɓar ƙin amfani da kukis na DART ta ziyartar tallan Google da tsarin keɓaɓɓen hanyar sadarwar abun ciki a URL ɗin da ke gaba - https:/ /manufofin.google.com/technologies/ads
Wasu masu talla a rukunin yanar gizon mu na iya amfani da kukis da tashoshin yanar gizo. An jera abokan tallan mu a ƙasa. Kowanne daga cikin abokan tallan mu yana da nasu Sirrin Sirrin don manufofin su akan bayanan mai amfani. Don samun sauƙin shiga, mun yi hyperlinked zuwa Manufofin Sirrin da ke ƙasa .
Kuna iya tuntuɓar wannan jerin don nemo Sirrin Sirri ga kowane abokin tallan Kamani na Elector Price
Sabis na talla na ɓangare na uku ko hanyoyin talla suna amfani da fasaha kamar kukis, JavaScript, ko Tashoshin Yanar Gizo waɗanda ake amfani da su a cikin tallace-tallacensu da hanyoyin haɗin yanar gizo da suka bayyana akan Kamani na Elector Price, waɗanda ake aikawa kai tsaye zuwa mai binciken masu amfani. Suna karɓar adireshin IP ɗinku ta atomatik lokacin da wannan ya faru. Ana amfani da waɗannan fasahohin don auna tasirin kamfen ɗin tallan su da/ko don keɓance abun talla da kuke gani akan gidajen yanar gizon da kuka ziyarta.
Lura cewa Kamani na Elector Price ba shi da iko ko iko akan waɗannan kukis waɗanda masu talla na ɓangare na uku ke amfani da su
Kamani na Elector Price Sirrin Sirrin bai shafi sauran masu talla ko gidajen yanar gizo ba. Don haka, muna ba ku shawara da ku tuntuɓi Manufofin Sirri na waɗannan sabobin talla na ɓangare na uku don ƙarin cikakkun bayanai. Yana iya haɗawa da ayyukansu da umarni game da yadda za a fita daga wasu zaɓuɓɓuka.
Kuna iya zaɓar musaki kukis ta zaɓin mai binciken ku. Don ƙarin bayani dalla-dalla game da sarrafa kuki tare da takamaiman masu binciken yanar gizo, ana iya samun sa a gidajen yanar gizon masu binciken.
A ƙarƙashin CCPA, tsakanin sauran haƙƙoƙi, masu amfani da California suna da 'yancin:
Nemi kasuwancin da ke tattara bayanan keɓaɓɓen mai amfani ya bayyana nau'ikan da takamaiman bayanan sirri da kasuwanci ya tattara game da masu amfani.##-
Nemi kasuwanci ya goge duk wani bayanan sirri game da mabukaci wanda kasuwanci ya tattara.
Nemi kasuwancin da ke siyar da keɓaɓɓen bayanan mabukaci, ba sayar da bayanan sirrin mai amfani ba.
Idan kuka nemi buƙata, muna da wata ɗaya don amsa muku. Idan kuna son yin amfani da ɗayan waɗannan haƙƙoƙin, da fatan za a tuntuɓe mu
Muna son tabbatar da cewa kuna sane da duk haƙƙoƙin kariyar bayanan ku. Kowane mai amfani yana da haƙƙin abubuwan masu zuwa:
Hakkin samun dama-Kuna da 'yancin neman kwafin bayanan ku. Ƙila za mu iya cajin ku ƙaramin kuɗi don wannan sabis ɗin
Hakkin gyara-Kuna da damar neman mu gyara duk wani bayani da kuka yi imani ba daidai bane. Hakanan kuna da 'yancin neman cewa mu cika bayanin da kuka yi imani bai cika ba
Hakkin gogewa-Kuna da 'yancin neman mu goge bayanan ku, a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa .
Haƙƙin ƙuntata aiki-Kuna da 'yancin neman mu taƙaita sarrafa bayanan ku, a ƙarƙashin wasu yanayi.
Haƙƙin ƙin aiwatarwa-Kuna da 'yancin ƙin aiwatar da bayanan ku, a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa.
Haƙƙin ɗaukar bayanai-Kuna da damar neman mu canja wurin bayanan da muka tattara zuwa wata ƙungiya, ko kai tsaye zuwa gare ku, a ƙarƙashin wasu yanayi.
Idan kuka nemi buƙata, muna da wata ɗaya don amsa muku. Idan kuna son yin amfani da ɗayan waɗannan haƙƙoƙin, da fatan za a tuntuɓe mu
Wani bangare na fifikon mu shine ƙara kariya ga yara yayin amfani da intanet. Muna ƙarfafa iyaye da masu kula su kiyaye, shiga, da/ko saka idanu da jagorantar ayyukansu na kan layi.
Kamani na Elector Price ba da gangan ya tattara duk wani Bayani Mai Bayyana Keɓaɓɓu daga yara 'yan ƙasa da shekara 13. Idan kuna tunanin cewa yaronku ya ba da irin wannan bayanin akan gidan yanar gizon mu, muna ƙarfafa ku da ku tuntube mu nan da nan kuma za mu yi iyakar ƙoƙarinmu don hanzarta cire irin wannan bayanin daga bayananmu.