Shafukan Yanar Gizo da Yanayin Amfani

1. Sharuddan

Ta hanyar isa ga wannan Gidan yanar gizon, wanda ake samun dama daga http://hs.lscnet.net, kuna yarda da waɗannan Dokokin Yanar Gizo da Sharuɗɗan Amfani su daure ku kuma ku yarda cewa ku ke da alhakin yarjejeniya tare da duk wasu dokokin gida masu dacewa. Idan kun saba da ɗayan waɗannan sharuɗɗan, an hana ku shiga wannan rukunin yanar gizon. Abubuwan da ke cikin wannan Gidan yanar gizon ana kiyaye su ta haƙƙin mallaka da dokar alamar kasuwanci.

2. Amfani da Lasisi

An ba da izinin

don saukar da kwafin guda ɗaya na gidan yanar gizon Mai gabatar da firam na ɗan lokaci don kallon wucewa na kasuwanci kawai. Wannan shine bayar da lasisi, ba canja wurin take ba, kuma a ƙarƙashin wannan lasisi ba za ku iya ba:

Wannan zai ba Mai gabatar da firam damar ƙarewa a kan keta ɗayan waɗannan ƙuntatawa. Bayan ƙarewa, haƙƙin kallon ku kuma za a ƙare kuma yakamata ku lalata duk kayan da aka sauke a cikin ku ko an buga ko tsarin lantarki. An ƙirƙiri waɗannan Sharuɗɗan Sabis ɗin tare da taimakon Terms Of Service Generator .

3. Disclaimer

Duk kayan da ke Mai gabatar da firam Yanar Gizo ana ba su "kamar yadda yake". Mai gabatar da firam baya bada garantin, yana iya bayyana ko a'a, saboda haka yana watsi da duk wasu garanti. Bugu da ƙari, Mai gabatar da firam baya yin wani wakilci game da daidaito ko amincin amfani da kayan akan gidan yanar gizon sa ko kuma abin da ya shafi irin waɗannan kayan ko kowane rukunin yanar gizo da ke da alaƙa da wannan Gidan yanar gizon.

4. Ƙuntatawa

Mai gabatar da firam ko masu samar da shi ba za su ɗauki alhakin duk wani lahani da zai taso tare da amfani ko rashin amfani da kayan akan Yanar Gizon Mai gabatar da firam, koda kuwa Mai gabatar da firam ko wakilin izini na wannan Gidan yanar gizon an sanar dashi. , a baki ko a rubuce, na yiwuwar lalacewar irin wannan. Wasu iko ba su ba da damar iyakance kan garanti da aka ambata ko iyakancewar alhaki don lalacewar da ta faru, waɗannan ƙuntatawa ba za su shafe ku ba.

5. Bita da Errata

Abubuwan da ke bayyana akan Mai gabatar da firam Yanar Gizo na iya haɗawa da kurakuran fasaha, rubutu, ko hoto. Mai gabatar da firam ba zai yi alƙawarin cewa kowane ɗayan abubuwan da ke cikin wannan Gidan yanar gizon daidai ne, cikakke, ko na yanzu ba. Mai gabatar da firam na iya canza kayan da ke ƙunshe a Gidan yanar gizon sa a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba. Mai gabatar da firam baya yin alƙawarin sabunta kayan.

6. Links

Mai gabatar da firam bai sake nazarin duk rukunin yanar gizon da ke da alaƙa da Gidan yanar gizon sa ba kuma ba shi da alhakin abubuwan da ke cikin kowane rukunin yanar gizon da aka haɗa. Kasancewar kowace hanyar haɗin yanar gizo ba ta nuna yarda da Mai gabatar da firam na rukunin yanar gizon ba. Amfani da kowane gidan yanar gizon da aka haɗa yana cikin haɗarin mai amfani.

7. Sharuɗɗan Amfani na Yanar Gizo

Mai gabatar da firam na iya sake duba waɗannan Sharuɗɗan Amfani don Gidan Yanar Gizon ta a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba. Ta amfani da wannan Yanar Gizo, kuna yarda za a ɗaure ku da sigar yanzu na waɗannan Sharuɗɗan da Sharuɗan Amfani.

8. Sirrin ku

Da fatan za a karanta Dokar Sirrinmu.

9. Dokar Mulki

Duk wani da'awar da ke da alaƙa da gidan yanar gizon Mai gabatar da firam za a sarrafa ta da dokokin gatari ba tare da la'akari da sabanin tanadin doka ba.